122 ตอบกลับ

19ตุลาค่ะยังไม่รู้เลยค่ะ หมอนัดซาวด์29นี้ ลุ้นอยู่ค่ะอยากได้ลูกสาว☺️

13ตุลา ท้องกลมมากตอนแรกนึกว่าได้ ผญ พอหมอซาวให้ตอน36วีค ได้ เพศชายค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 25 ตุลา ไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ รอลุ้นตอนคลอดเลยค่ะ

7ตุลา ค่ะ พึ่งทราบเพศ2วันที่แล้ว ผช100%คุณหมอบอก จู๋โผล่มาเลยกัฟ 🥰

ข้างซ้ายค่ะแม่

ลุ้นเหมือนกันค่ะแม่ แต่ไปลุ้นตอนคลอดนะคะ น้องไม่ยอมเปิดให้ดูเลย

บ้านนี้ 26 ตุลาค่ะ ยังไม่รู้เพศค่ะ ตอนนี้ 18 W 1 D ค่ะ หมอนัด 6 มิถุนาค่ะ

28ตุลา ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค้า ซื้อของตามสีที่ชอบเลยเดาไม่ถูก

10ตุลาคะหมอบอกลูกสาวซาว2ครั้งไม่เห็นกะจู๋แต่หมอยังไม่ให้100%นะคะ

ทีม 24 ตุลาค่ะ ซาวด์ 2 รอบแล้ว ไม่ยอมโชว์แม่เลย ไม่รู้สักทีค่ะ

25ตุลาค้าบบ ยังไม่รู้เพศเลย🥺 เเต่หมอนัดวันอังคารนี้อาตจะรู้