302 ตอบกลับ

กินได้ทุกอย่างจ้า แต่รู้สึกเบื่อๆ ทำไงดีคะ

17ค่ะ ไม่กินทุเรียนกับเนื้อวัว และข้าวกล้อง

ปลาร้า เต้าหู้ ทุเรียน ที่เหลือกินทุกอย่าง

ไม่กินต้นหอม​ กระเทียม​ เนื้อวัว​ พริกหยวก

กินได้หมด แต่ไม่กินสะตอเพราะไม่มีให้กิน 555

VIP Member

ไม่กินเนื้อวัว และทุเรียน นอกนั้นฟาดเรียบ

VIP Member

* ไม่กิน ปลาร้า เนื้อวัว (ถั่วลิสง) สะตอค่ะ

ตับ/เนื้อวัว ไม่ค่อยชอบกินเท่าไหร่ค่ะ

16 จ้า ไม่กินปลาร้า ต้นหอม หัวหอม เนื้อวัว

ตับ เลยค่ะ ปัญหาหนักมาก กินก็จะอ้วกตลอด