302 ตอบกลับ

VIP Member

เนื้อวัว กับปลาร้า ปกติกินปลาร้าแต่ท้องนี้กินไม่ได้เลย

ทุเรียน สะตอ เนื้อวัว เครื่องใน ต้นหอม ผักชี พริกหยวก

VIP Member

กินได้ทั้งหมดที่กล่าวมากินง่ายอยู่ง่ายไม่เลือกค่ะ

ทุเรียน(ชอบทานแต่ทานทีไรร้อนในทุกที)​, เนื้อวัว, สะตอ

ไม่กินสตอ เนื้อวัว หอมแดง กระเทียม พริกหยวก ถั่ว ตับ

ไม่กินเนื้อวัว กระเทียม ถั่วงอก นอกนั้นมาเถอะค่ะ

17คะแนน ค่ะ ไม่กินปลาร้า หน่อไม้ และเนื้อวัว คร่า😊😊

ต้นหอม กระเทียม ผักชี ถั่วงอก สตอ เครื่องใน🤣🍃🍃

ปลาร้า กระเทียม เนื้อวัว หน่อไม้ สะตอ พริกหยวก

16 คะเเนน ฟักทอง เครื่องใน เนื้อวัว พริกหยวก