แม่ๆคิดยังไงคะ

แฟนเรากับเราเคยฝันคล้ายๆกันค่ะ แฟนฝันว่า พี่สาวแฟนคลอดลูกแต่พี่สาวแฟนจะไม่เลี้ยงเด็กคนนั้นจะทิ้งจะไม่รับเป็นลูก แฟนเราดันพูดไปว่า เอามานี่เดี๋ยวเลี้ยงเอง และเรากับแฟนก็เดินไปในห้องๆนึงมีเด็กอยู่4-5คนแต่มีเด็กคนเดียวที่ในตาเราโฟกัสตอนนั้น เเละรู้เพศชัดเจนนี้องคือเด็กผู้ชายค่ะ และก็อุ้มเด็กกลับบ้านค่ะ ส่วนตัวลูกคนเเรกก็เคยฝันเหมือนกันค่ะ ไม่รู้ฝันครั้งนี้จะใช่เหมือนตอนนั้นมั้ยนะคะ🥺🥰❤️#ขอคำแนะนำกับแม่ๆด้วยนะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ