91 ตอบกลับ

ตรวจเจอแล้วไปฝากเลยค่ะ ยิ่งมีประวัติ ยิ่งควรรีบไปค่ะ

เปลี่ยนที่ฝากใหม่ค่ะ ครรภ์ยิ่งอ่อนๆจะได้ยามาทานนะคะ

ทำไมยังฝากไม่ได้หรอคะ? บ้านนี้ฝาก5วีค ก็ได้ยามากินเลย

ไปพบหมอที่คลีนิคก่อนก็ได้ค่ะ เพื่อความสบายใจของพ่อ

รีบไปฝากเลยค่ะ ยิ่งมีประวัติเคยแท้งยิ่งต้องรีบไป

เคยแท้ง แพ้ท้องหนัก ยิ่งควรไปฝากท้องให้เร็วนะคะ

Super Mum

ไปหาหมอค่ะ จะได้ยาบำรุง &ยาแก้แพ้ท้องมากินนะคะ

รีบไปฝากเลยคะ หมอจะได้ดูอาการลูกและแม่ด้วยคะ

ถึงหมอยังไม่รับฝากแต่หมอก็ให้ยามาทานก่อนค่ะ

VIP Member

ยิ่งต้องรีบนะคะ. ถ้าช้า. จะเป็นอันตรายได้ค่ะ.