40 ตอบกลับ

4 เดือน ยังอ้วกอยู่เลยค่ะ วันละ 5-6 รอบ นอนก็ไม่หลับ

ไม่เเพ้เลยค่ะ เเต่เหนื่อย อ่อนเพลีย แทนค่ะ

ตั้งแต่รู้ว่าท้อง บ้านนี้ไม่เคยแพ้เลยค่ะ

เข้าเดือนที่4ยังพะอืดพะอมอยู่ค่ะ ขมปาก

บ้านนี้3เดือนกว่าแล้วยังแพ้อยุ่เลยจ้า

8 วีคไม่แพ้เลยค่ะ แต่เบื่ออาหารมากๆ

บ้านนี้13วีค​ อ้วกเวลาหิวกับตอนเช้าๆคะ

เราแพ้มาก กินไรก็อ้วก แม้แต่น้ำเปล่า 😭

เหมือนกันเลยคะ

14w ยังแพ้อยู่ค่ะ สู้นะคะเด่วมันก้อผ่านไป

ใช่ค่ะ บางก้อแอบเครียด ไม่มีความสุขกับการท้องเท่าไหร่ ยิ่งตอนนี้เปนภาวะรกเกาะต่ำอีก ยิ่งไม่มีความสุขเลยค่ะ ได้แต่บอกตัวเองว่าเด่วมันก้อดีขึ้นค่ะ

จะ5เดือนแล้วยังไม่หายแพ้เลยค่ะ