56 ตอบกลับ

3เดือนพอดีค่ะ ช่วงแพ้คือแพ้หนักถึงหนักมากเลย พอหมดเดือนสาม หายจิงๆ 😅

บ้านนี้แพ้ค่ะแพ้มากด้วยขนาดน้ำเปล่ายังกินไม่ได้เลยค่ะ😔ตอนนี้8w

2เดือนเกือบ3เดือนค้ะ หนักเหมือนกันค่ะกินน้ำเปล่ายังไม่ได้เลยค้ะ

แพ้ตั้งแต่เดือนแรก ยันเดือนที่5ค่ะ แต่ดีที่นน. ไม่ลด พยายามทานค่ะ

บ้านนี้เริ่มแพ้ตอน6-7วิคค่ะยาวไปจนถึง19วิคเพิ่งดีขื้น

หายตอนจะเข้า4เดือนค้ะบ้านนี้แพ้ท้องหนักมากๆค่ะ

บ้านนี้แพ้หนักจนถึง 4 เดือน แอดมิดโรงบาลไป 2 คืน

เค้าพอย่างเข้าเดือนที่4ก็ค่อยๆดีขึ้นค่ะ😊

4เดือนเกือบ5เดือนแพ้หนักมากกินไรไม่ได้เลย

บ้านนี้จะ 32วีคแล้ว ยังแพ้ไม่หายค่ะ 😂