11 ตอบกลับ

ลดลงประมาณ4โลเหมือนกันค่ะ ทั้งๆที่ไม่แพ้เลย ไตรมาสที่2ก็ขึ้นค่ะแม่ พยายามทานหน่อยนะคะ

แพ้ท้อง4เดือนแรกค่ะ น้ำหนักลด5โล ตอนนี้6เดือนจะ7เดือนแล้วน้ำหนักพุง7โลแล้วค่ะ

VIP Member

ลดลงไป 5 กิโลเหมือนกันค่ะ พอผ่านไตรมาสแรก ทวงคืนมาได้ 4 กิโลค่ะ555

บ้านนี้น้ำหนัก​ขึ้นๆลงจ้าไม่เกิน0.5ตอนนี้ท้อง17+5แล้ว

5 โลจุกๆ ค่ะตอนนี้ ทั้งอ้วก ทั้งเบื่ออาหาร

5โลไปเลยจร้าา ตอนนี้แม่พยายามเพิ่มยุ 9w5d

VIP Member

บ้านนี้ 4 เดือนแรก แพ้หนักลงใป 6 โลค่ะ

ขอเราแพ้ท้องลดไป12 กิโลค่ะ

16 week ค่ะ

แพ้ค่ะ ขึ้นๆลง0.5-1 กก.

ลดประมาณ2-3โลค่ะ