8 ตอบกลับ

ดีอยู่ค่ะ แต่ช่วงเป้ามันใหญ่ไปสำหรับลูกเรา เลยไม่ค่อยกระชับช่วงเป้า บางครั้งเลยมีฉี่เล็ด ส่วนตัวชอบ merries หรือ bambies มากกว่าค่ะ

เราจบที่ซันนี่ค่ะ ราคาไม่แพง แต่เด็กบางคนก็ไม่เหมือนกันค่ะบางคนขาเล็กพุงใหญ่บางคนขาใหญ่พุงเล็ก

สำหรับลูกเราดีมาก ดีทุกรุ่น จากที่ใช้หลายๆตัวจบที่dodoloveซื้อมาตุนทีละเยอะๆๆ

แนะนำโมฟิกอีกอย่างค่ะซึมซับดี ลูกสรีระใหญ่ใส่สบาย ราคาไม่แรง

ของเราจะใช้กลางวันส่วนกลางคืนใช้Merries ค่ะ

ดีมากคะ ใช้อยู่คะ

ดีมากค่ะ

Super Mum

ดีจ้า