32 ตอบกลับ

Super Mum

กูน 6 แก้ว, เมอร์รี่ห่อเขียว, ฮักกี้ solf&slim และรุ่น แพลททินั่มก็ใช้ดีค่ะ และยี่ห้อที่ปลื้มสุดๆ ก็ราสคาลแอนเฟรนด์ แต่ขาดตลาดมาสักพักใหญ่ๆ แล้วค่ะ แม่ลองใช้ยี่ห้อและรุ่นที่ว่ามาดูนะคะ แม่บ้านนี้ได้ลงรีวิวไว้บ้างเหมือนกันค่ะ ส่วนมามี่โปโค ลองมาก็รุ่นออแกนิกส์ รุ่นห่อฟ้า ล้นทุกรุ่นค่ะ ไม่ผ่าน แต่ดีที่ความนุ่มสบาย 👍

😉🥰

เราก็เคยใช้ทั้ง 2 ยี่ห้อที่กล่าวมา เก็บไม่อยู่ทั้ว อึและฉี่ แม้จะฉี่แค่ครั้งเดียวก็ตาม มันไหลออกด้านข้าง ตอนนี้ลองใช้ฮักกี้ โอเคเลย เก็บฉี่ที่ล้นได้ดี เก็บอึด้านหลังได้ดีไม่ไหลออกหลัง

ขอบคุณคร่า

บ้านนี้ใช่ของฮักกี้จร้า5ขวบแล้วเวลาน้องฉี่แล้วฉีไม่รั่วใช่มาหลายยี่ห่อมากที่แม่พูดมาผ่านมาหมดมาหยุดที่ฮักกี้ซองสีเขียว

ถ้าคุณแม่กำลังมองหา แพมเพิส ลองอ่านบทความนี้ดูนะคะ มีทั้ง แพมเพิสเชอรี่เบบี้ และอีกหลายยี่ห้อเลยค่า https://th.theasianparent.com/hiking-bag

5555ปัญหาเดียวกันเลย ลูกอึทีไรลุ้นทุกทีว่าจะปริ้นออกมามั๊ย สาเหตุอาจเป็นเพราะเค้าพลิกตัวไปมาด้วยแหละค่ะ

ถ้าน้องถ่ายเเยอะก้ออาจจะมีปลิ้นบ้างค่ะ เเต่เเม่บ้านนี้ใช้ ยี่ห้อเชอร์รี่ค่ะ

สีน้ำเงินเด็กโตค่ะ เพื่อหาไม่เจอค่ะ

ชาวส์ค่ะแม่ ใช้ดีไม่แพงบางเบาดีด้วยมีสูตรสำหรับหน้าร้อน

บ้านนี้ก้อเคยเป็นจ้ะเลยลองใช้ของGoonซึมซับดีไม่มีทะลุเลยจ้า

ขอบคุณค่าเดี๋ยวแม่ไปหาซื้อลองใช้ค่ะ🥰

บ้านนี้ก็​ปลิ้นเหมือนกัน​จ้า เพราะน้องยกแขนยกขาถีบตลอด

บ้านนี้ใช้เบบี้เลิฟสีเขียว​ ไม่เคยเปื้อนออกมาเลยจ้าา​