7 ตอบกลับ

แล้วแต่ชอบนะแม่ แรกคลอดแนะนำมามี่ออกแกรนิกห่อสีทองค่ะ นุ่ม ซึมซับดี ไม่ระคายผิว พอพ้นเดือนเราเปลี่ยนมาใช้ฮักกี้ soft&slim ค่ะขอบสูงกับอึไหลขึ้นหลังได้ดีเลย ซึมซับดี เอาอยู่ แต่ถ้าโตหน่อย 6 เดือนขึ้นกลางคืนใช้มามี่ฟ้าดีค่ะ แห้งสนิท ซึมซับเริสม๊ากกก

สั่งในแอพช้อปปิ้งถูกกว่าห้าง ตลาด 1-200 เลยแม่

Super Mum

โมฟิกสีฟ้าค่ะ ราคาย่อมเยาว์ ซึมซับได้ดีไม่ล้นด้วย ปกติใช้เบบี้เลิฟเขียวต้องเปลี่ยนบ่อย แต่พอมาเจอโมฟิกแนะนำเลยค่ะ

Super Mum

ส่วนตัวใช้โมฟิกสีฟ้าค่ะ ซึบซับได้เยอะแต่ไม่ค่อยแห้ง เพราะปกติเปลี่ยนก่อนจะเต็มอยู่แล้วค่ะ

ใช้ตัวนี้ค่ะ เต็มเร็วหน่อยเปลี่ยนบ่อยๆเอา ก้นน้องไม่มีผื่นไม่แดงเลยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ใช้มามี่โพโค ออร์แกนิคค่ะ

Merries ค่ะแม่ แห้งสนิท สบายผิวน้อง

มามีโป๊ะโก๊ะค่ะ