5 ตอบกลับ

ของแม่ให้ตรวจเลือดก่อนแพงมาก19,000 ตรวจพาโนรามาค่ะ ถ้าเสี่ยงค่อยเจาะน้ำคร่ำค่ะ แม่ท้องแฝดค่ะหมอบอกเจาะน้ำคร่ำไม่ได้ นอกจากจะมีผลเลือดว่าเสี่ยงสูงค่ะ เจาะน้ำคร่ำไม่น่ากลัวค่ะ พี่ที่รู้จักหลายคนคลอดเมื่อหลายปีก่อน เจาะน้ำคร่ำบอกไม่เจ็บค่ะ

ไม่น่ากลัวหรอกค่ะ เจาะเสร็จก็ปฏิบัติ​ตัวตามแพทย์สั่ง สักอาทิตย์​นึงก็ใช้ชีวิตปกติได้ค่ะ

เป็รกำลังมจให้นะคะ ขอมห้น้องสุขภาดฝพแข็วแรงค่ะ

ของแม่บ้านนี้ก็เจาะไม่เจ็บน่ะค่ะ

ไม่น่ากลัวค่ะ