47 ตอบกลับ

18ธันวาค่ะ ท้องแข็งบ่อยเหมือนกันค่ะเจ็บเตือนด้วย อยากแอบแตกไวๆ

9 ธันวาค่ะ เจ็บเตือนแล้วแต่ยังไม่ได้ไปโรงบาลค่ะ ... ถ้าไปหมอเค้าจะให้ออกเลยมั้ยค่ะ..

27ธันวาค่าาท้องแข็งบ่อยมากกช่วงดึกอยากให้ออกแย่แล้วค่ะ😆

12 ธันวาคมคะ ยังไม่วี่แววจะคลอด แต่ปวดอุ้งเชิงกรานไม่ไหว

บ้านนี้กำหนด 20 ธันวาค่ะ ท้องแข็งบ่อย ดิ้นเก่ง ปวดจิมิมากกก

เช่นกันค่ะแม่ ปวดไปหมด 😅

2 ธค. ค่ะ คงโดนเร่งคลอดแน่ๆเลยค่ะ เพราะไม่มีวี่แววอะไรเลย😊

สู้ๆ นะคะแม่

ทางนี้กำหนด 1 ธ.ค พรุ่งนี้แล้วท้องยังไม่ลดเลยค่ะ 😂

เป็นยังไงบ้างคะแม่ น้องส่งสัญญาณพร้อมคลอดรึยังค่ะ รอลุ้นๆนะคะ

บ้านนี้19ธันวาค่ะ หมอนัดผ่าวันที่8นี้แล้วค่ะ😂

ยินดีด้วยนะคะแม่ จะได้เจอน้องแล้วอีกไม่กี่วัน ทางนี้รอลุ้นต่อค่ะ 😍🥰

23 ธันวาจ้า อิแม่เดินแทบไม่ไหว นน.ขึ้น12กิโลกว่า

ทางนี้น้ำหนักพุ่งมากค่ะแม่ เจ็บ ปวด ไปหมดค่ะ 😂

38+5 ท้องแข็งบ่อย ดิ้นเก่งเหมือนกันเลยค่ะ

7ธันวาคมจ้ารอไม่ไหวอยากแตกจะแย่แล้ว😅