13 ตอบกลับ

ไปหาหมอเลยค่ะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษค่ะ แต่บ้านนี้กดแล้วบุ๋ม 3วันคลอดเลยค่ะ 37+5

ขอบคุณมากๆนะคะพรุ่งนี้หมอนัดจะไปหาพรุ่งนี้ทีเดียวเลยค่ะขอบคุณมากๆนะคะ

อันตรายจ้า ถ้ากดแล้วบุ๋มไม่หาย เสี่ยงต่อครรภ์เป็นพิษค่ะ ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

ค่ะขอบคุณมากๆนะคะ

ไม่ต้องรอนัดคะแม่ รีบไปเลยดีกว่าจะได้รักษาทันคะ

ไปหาหมอด่วนค่ะ ครรภ์เป็นพิษอันตรายมาก

ขอบคุณมากๆเลยนะคะพรุ่งนี้หมอนัดพอดีค่ะไปพรุ่งนี้เลยค่ะ

ไปหาคุณหมอดีกว่าค่ะคุณแม่ เพราะบวมเยอะเลย

ค่ะขอบคุณมากๆนะคะพรุ่งนี้หมอนัดจะไปพรุ่งนี้ทีเดียวเลยค่ะ

รีบไปหาหมอเลยจ้า เสี่ยงครรภ์เป็นพิษนะคะ

ยินดีจ้าเเม่

ไปหาหมอดีกว่าค่ะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษค่ะ

เสี่ยงครรภ์เป็นะิษรีบหาหมอด่วนค่ะแม่

รีบหาหมอด่วนจ้า เสี่ยงครรภ์พิษสูง

อันตรายระวังครรภ์เป็นพิษ

เป็นมานานเเล้วนะคะตั้งเเต่เเปดเดือนแต่คิดว่าไม่เป็นไรพอดีพรุ่งนี้ครบกำหนดหมอนัดพอดีค่ะขอบคุณ มากๆนะคะ