27 ตอบกลับ

ออกมาขนาดนี้ไม่ควรถามแล้วค่ะ ควรไปหาหมอเลยค่ะมันไม่ใช่อาการปกติอยู่แล้วน่ะค่ะแค่มีมูกเลือดก็ต้องไปตรวจแล้วว่าปากมดลูกเปิดหรือเปล่า ยังไงก็ขอให้ปลดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ขอบคุณ​ค่ะ

VIP Member

เหมือนเปนตกขาวหรือป่าวคะ แต่ว่าเปนเยอะเกินไป เราก้อเคยเป็นค่ะ

เหมือนผนังมดลูกลอกตัวค่ะ แต่ไปหาหมอดีกว่าเพื่อความชัวร์

คุณแม่ไปหาคุณหมอนะคะ เป็นอะไรมาอัพเดตด้วยนะคะ

เหมือนผนังมดลูกลอก ใช่ไหมค่ะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะคุณแม่ ปวดท้องร่วมด้วยมั้ยคะ

ไม่ปวดนะค่ะ

ไปหาหมอยังค่ะอยากรู้เหมือนกันค่ะว่าเป็นอะไร

หาหมอดีก่าแม่หมอจะไห้คำตอบเราดีที่สุด

เป็นอย่างไรบ้าง หาหมอแล้วยังคะ

เรียบร้อย​ค่ะ

VIP Member

เหมือนหลุดเรย ขอโทดน้ะค้ะที่ตอบบ

อ้ออ อ่านผิดค้ะ ขอโทดด้วยน่ะค่ะ เหนเป็นแปดวีคอ้ะค้ะะ

น่ากลัวจังค่ะ แม่ไปหาหมอยังคะ