50 ตอบกลับ

ปกติค่ะ ห้ามบีบ ห้ามเล่นนะ ทำให้คลอดก่อนกำหนดได้ หาแผ่นซับน้ำนมมาซับไว้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้มีตั้งแต่ 22 วีคคะแม่ ปกติค้า อย่าไปบีม ก็พอเพราะจะทำให้คลอดก่อนกำหนด

จ้าาาา

น่าจะปกติน่ะค่ะแม่ น้ำนมน่าจะเยอะ อิจฉาจังบ้านนี้ยังไม่มีเลยค่ะ

ปกติค่ะ แต่รู้สึกในอินเตอร์เน็ต จะบอกว่า น้ำนมจะเยอะหลังคลอดอ่ะค่ะ

จ้าาา

บ้านนี้ไหลตั้งแต่18-19วีคเรื่อยมาเลยค่ะ ชุ่มช่ำชุดนอนไปหมด

VIP Member

น่าจะปกตินะคะ แต่บ้านนี้33w6dแล้ว น้ำนมยังไม่มาเลยค่ะ😂

VIP Member

ปกติจ้า บ้านนี้ไหลตั้งแต่4เดือนแล้วจนตอนนี้8เดือน

ปกติจ้าแม่ นี่ยังไม่ถึง20วีคยังมีซึมๆออกมาเลยค่ะ

ดีจังเลยค่า บ้านนี้ไม่มีน้ำนมให้ลูกกินหลังคลอดเลย

บำรุงเยอะๆนะจ้ะแม่

VIP Member

บ้าน34w.แล้ว น้ำนมยังไม่มาเลยค่ะ มาสักหยด ก็ยังดีค่ะ

เด่วหลังคลอดก้อมานะ อย่ากังวลนะแม่