63 ตอบกลับ

ตรวจใหม่ค่ะ ถ้าอยากชัวร์ก็ไปเจาเะเลือดฟังผลดีกว่าค่ะ

อีก1อาทิตย์ลองตรวจใหม่นะคะ เพราะขีดเดียวไม่ท้องค่ะ

เว้นสักอาทิตย์แล้วลองตรวจใหม่ดูค่ะ ตรวจช่วงเช้าๆ

จากในรูปดูว่าไม่ท้องนะคะ แต่ต้องลองตรวจซ้ำอีกที

VIP Member

เห็นแค่ขีดเดียวนะคะ​ อีกสามวันลองตรวจซ้ำใหม่ค่ะ

ไม่เห็นขีดที่สองนาาาา อีกซัก7วันลองตรวจใหม่จร้า

มองไม่เห็นขีดที่2 เลยคะ อีก 1 อาทิตย์ตรวจใหม่นะคะ

VIP Member

มองไม่ชัดเลยค่ะ ลองตอนตรวจเช้าฉี่แรกนะคะ

VIP Member

ไม่ท้องถ้ากลัวไม่ชัวร์ตรวจใหม่อีกรอบคะ

ลองตรวจใหม่ค่ะ ถ้าไม่แน่ใจไปหาหมอค่ะ