55 ตอบกลับ

เราเคยเป็นแบบนี้​ ผลมาจากโดนล้วงปากมดลูกดูว่าเปิดกี่เซน​จ้า​ ถ้ามีอาการร่วมคือปวดท้องถี่ให้ไปหาหมอเลยจ้า​ รบกวนถามแม่คลอดรึยังค่ะตอนนี้

ไปหาหมอเลยจ้า40วีคคือครบกำหนดแล้ว ตอนท้องลุกคนเเรกเลือดออกแบบนี้เลยค่ะ จะคลอดแล้ว😊😊

ตอนนี้คุนแม่บ้านนี้ก็เป็นยุ่ค่ะ แต่ตอนนี้38พอดีนะคะเจ็บๆหายๆแบบยังพอทนไหวเอาไงดีค่ะ

คุณแม่ใกล้คลอดแล้วค่ะหาหมอเลยค่ะ

ท้องแรกเหมือนกันคะ เมื่อเช้านี้เลย เครียดมากคะ 11 วีค 3 วัน

ใช่จ้าท้องอ่อนๆไม่ควรมีเลือดออกนะค่ะ

แม่มีอาการปวดท้องไหมค่ะ ถ้ามีรีบไปหาหมอเลยค่ะ

VIP Member

หาหมอด่วนค่ะ บ้านนี้แค่มูกออกเปิด2เซนคะ

VIP Member

ไปเลยค่ะ ยิ่งอายุครรภ์เยอะยิ่งเสี่ยง

VIP Member

ไปหาหมอเลยค่ะแม่. สัญญานคลอดแล้วนั่น

หาหมอด่วนเลยนะคะแม่ ใกล้คลอดละจ้า

จะคลอดแล้วค่ะ รีบไปหาหมอเลยค่ะแม่