10 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ 34 วีค เป็นเหมือนกันค่ะแต่มันไม่ได้ออกเยอะขนาดนี้ไม่รู้ว่าจะคลอดก่อนกำหนดหรือหลัง แต่ที่เคยถามคุณหมอมูกเลือดมันจะมีเลือดปนออกมาค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นตั้งแต่34-35วีค ตอนนี้38+2ก็ยังเป็นอยู่ค่ะ

ออกแบบนี้เหมือนกันค่ะ จนตอนนี้38+5 ก็ยังเงียบกริบ🥹

มีแต่คนบอกใกล้คลอดค่าแม่ สุดท้ายเงียบกริบอยู่ 37+3

เราก็เป็นค่ะตกขาวนอนรพ.เข้ายา2วันเลยค่ะ35+1

ตกขาวค่ะ ถ้ามูกจะเป็นสีใสๆปนเลือด

VIP Member

ตกขาวค่ะ ถ้ามูกจะไม่ข้นขนาดนี้

เคยเป็นค่ะแต่ม่คลอดสักที

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

✌️✌️✌️