151 ตอบกลับ

6ขีดแบบนี้ ได้ลูกแฝด3แน่เลยค่ะ 555 ปกติ1คน2ขีด 😂😂😂

VIP Member

หูย อันนี้น่าจะท้องลูกแฝดเยอะแยะเลยนะคะเนี่ย

คำถามว่าท้องเล็กไปไหมคะด้วยค่ะ เจอบ่อยมาก

VIP Member

ใช่ค่ะ เห็นโพสจนหงุดหงิดเลย โพสนี้ถูกใจมาก5555

2ขีด/1คน 6ขีดแม่ได้แฝด3 ยินดีด้วยนะคะ5555555+🤣

ขีดเยอะขนาดนี้สงสัยจะได้แฝดตามขีดขึ้น🤣🤣🤣

VIP Member

เอออันนี้ใช่ได้ผ่านค่ะ ท้องร้องเปอร์เซ็น5555

ว่าจะไม่แล้วนะแต่มันอดไม่อยู่จริงๆ😂😂😂😂

แบบนี้ท้องมั้ยคะแม่ ไม่มั่นใจเลยค่ะ😂😂

ความในใจของแม่ๆหลายๆคนที่ต้องการพูด 🤭