7 ตอบกลับ

สก็อตลูกพรุนในเซเว่นค่ะ และทานน้ำตามเยอะๆ เคยไม่ถ่าย5วัน ทรมานมาก ไม่กล้าเบ่งแรงด้วยค่ะต้องซื้อที่สวนก้นมาสวนเลยค่ะแม่ ปกติเป็นคนท้องผูกอยู่แล้ว พอท้องยิ่งท้องผูกไปใหญ่

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ขนาดกินมะละกอสุกเป็นลูกยังไม่ถ่าย สงสัยจะเน่าล่ะ555+++

บ้านนี้ทานมะม่วงเปรี้ยวไป2ลูกยังไม่ถ่ายเลยค่ะ😊

มะระกอ ทานพวกผลไม้เยอะๆค่ะทุกวันได้ยิ่งดีค่ะ

บ้านนี้ถ่ายทุกวัน กินชามะนาววันละถุง

VIP Member

ส่วนตัวทาน นมเปรี้ยว โยเกิร์ต กล้วย

กินอาหารเสริมโพไบโอติก

มะละกอค่ะ