61 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆ โตไวๆน่ะค่ะ บ้านนี้อีก 1 เดือน ก็จะได้เจอหน้าน้องแล้วเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ เลี้ยงง่าย ๆ โตไว ๆ ค่ะ

ว้าว น่ารัก น่าชัง ดีจังทางโรงพยาบาลให้เข้าไปถ่ายรูป ยินดีด้วยนะค่ะ

ฝากมือถือให้พยาบาลถ่ายครับ คลอดที่รพ.สินแพทย์ ครับ ดีมากที่สุดเลยครับ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ บ้านนี้ก็ชื่อน้องของขวัญเหมือนกันเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

แม่แอบทาลิปให้น้องเหรอค่ะ ปากแดงเชียว 🥰 ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ​ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆเป็นเด็กดีนะคะ😍😍😍

2.7ตัวโตมากเลยค่ะ ดูเหมือนพอๆกับบ้านนี้เลยค่ะ 3470

ยินดีด้วยค่ะเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะสาวน้อย...

สุขภาพแข็งแรง โตไวๆ เลี้ยงง่ายๆนะคะลูก😘😘