31 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอน29w 1289 ตอนซาวล่าสุด33w 2300 นน.น้องพุ่งมาเยอะมาก บ้านนี้กินปกติเลย กินทุกอย่าง😅

กินนมถั่วเหลือง น้ำหมีกระป๋องชมพู ส่วนตัวรู้สึกว่าน้ำหนักน้องขึ้นเร็วมากเลยค่ะ

หมูกระทะ ชาบู ไก่ย่างส้มตำ นมหลายๆแบบ กินผลไม้เสริม กินให้หลากหลายเน้นโปรตีนค่ะ

แม่บ้านนี้ไม่ค่อยกินไข่ กินนมรถจืดเยอะๆ น้ำเต้าหู้วันหนึ่ง2ถุงค่ะ น้องคลอด3.8ค่ะ

ของเราท้องได้28สัปดาห์ น้ำหนักลูก 1536g น้องดูอวบจนหมอสั่งควบคุมอาหารค่ะ😊

Super Mum

เน้นทานอาหารจำพวกโปรตีน เนื้อ นม ไข่ น้ำนมถั่วเหลือง และกล้วยน้ำว้าค่ะ

นมแพะ bg ค่ะ สั่งมากินเลยค่ะ ลงลูกเลย และกินกล้วยน้ำว้า กินเนื้อสัตว์

นมแพะ+น้ำเต้าหู้+ผลไม้ทุกชนิด เน้นกล้วย ตอนนี้คลอดน้องแล้วค่ะ38+5 4280 g

แม่กินแบบชงของBG ค่ะ

TapFluencer

บองทานนมแพะดูค่ะแม่เขาช่วยในเรื่องน้ำหนักลูกค่ะ

น้ำเต้าหู้ค่ะแม่บ้านนี้27วีคน้องโลครึ่งแล้วค่ะ