7 ตอบกลับ

บ้านนี้ 20สัปดาห์แล้วคะ แต่ไม่รุ้สึกว่าลูกดิ้นเลย ตอนหมอนัดซาว ลูกก้อปกติ หัวใจก้อเต้นแรงดี ดุ๊กดิ๊กในจอ แต่ ความรุ้สึก และสังเกต เหมือนไม่รุ้สึกว่าลูกดิ้นหรือต๊อดเลย😔

เหมือนกันเลยค่ะแค่รู้สึกตอนเค้าดิ้นแรงๆเป็นบางครั้ง

19 week แค่ตอดๆค่ะ ดิ้นสม่ำเสมอต้อง 28week ขึ้นไปค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณแม่

Super Mum

ปกตินะคะ บ้านนี้น้องดิ้น 20w เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณแม่กังวลมากๆ

TapFluencer

ปกติค่ะ ดิ้นแรงจิง20wขึ้นเลยค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะคุณแม่

เรากว่าจะดิ้น 21–22 week เลยค่าา 😅

หมอก็บอกแบบนั้นค่ะแต่เราคิดมากไปเอง

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นตอน 21จะ22wค่ะ

กังวลมากค่ะขอบคุณน่ะค่ะคุณแม่

เค้าดิ้นตอน 24W ค่ะ อ้วนน

ขอบคุณค่ะคุณแม่ กังวลมากเลย