85 ตอบกลับ

ควรฝากเลยค่ะคุณหมอจะได้ดูแลอย่างเต็มทีตั้งแต่เริ่มท้อง

ไปฝากเลยก็ดีนะคะ ฝากเร็วคุณหมอก็ให้ยามาทานบำรุงนะคะ

รีบไปฝากนะคะคุณหมอจะได้ให้ยาบำรุงเรากับลูกคะ

บ้านนี้ก็ไปพบหมอตอน6wเช่นกันได้ยาบำรุงมาทาน

รีบฝากเลยค่ะแม่เพราะหมอจะมียาให้เราทานค่ะ

ยิ่งไปเร็วยิ่งดีค่ะจะได้รับยาบำรุงมาทาน

ไปฝากเลยคะหมอจะได้ให้ยาบำรุงครรภ์มากิน

ฝากได้เลย เรารู้ประมาณนี้เราก็ไปฝากเลย

ไปได้เลยค่ะแม่ จะได้ยามาบำรุงน้องด้วย

ฝากเร็วๆดีสุดค่ะ จะได้กินยาบำรุงด้วย