32 ตอบกลับ

VIP Member

ของเราหมอฝากท้องบอกว่าอุ้งเชิงกรานเราแคบน่าจะออกเองไม่ได้ พอไปถึงวันคลอดหมอห้องคลอดไม่ให้ผ่าค่ะ ทรมานมากมีลมเบ่งแต่ไม่ออก ออกยากมากค่ะ

ยินดีด้วยนะคุณแม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคร้า

เข้าเชิงกรานไม่ได้เพราะแม่สะโพกเล็กไหมคะ

13สิงหาเหมือนกันหมอนัดจันทร์นี้แล้ว❤❤

จ้ำม่ำจังเลยคะน่ารักน่าชังเชียว☺️☺️

ยินดีด้วยนะคะ น้องจ้ำม้ำมากค่ะเเม่

บ้านนี้กำหนด8สิงหายังไม่ออกเลย

ยินดีด้วยนะคะ น้องจ้ำม่ำมากค่ะ

อยากได้แบบนี้น่ารักจังเลย❤️❤️

ยินดีด้วยค่ะ...น้องน้าเอ็นดูจัง