197 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 4/11/19 แต่บ้านนี้ยังไม่แตกเลยจร้า มีแค่อาการเจ็บหน่วงๆช่วงหัวหน่าวและก็ปวดเอวแต่ดิ้นดีปกติ เป็นแบบนี้ทุกวันค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดี​ด้วยน๊าาา​ ❤️❤️ เห็นแล้วตื่นเต้นจังเลยค่ะ แม่ก็ 36 w แล้วเหมือน​กัน ยังไม่หือไม่อือ ^^

ดีใจด้วยค๊าาา...น่าตาน่าชัง น่าหอมมากค่ะ บ้านนี้อยากได้ลูกสาวแต่ได้ลูกชายมา2เลยจร้า

ยินดีด้วยค่ะ เรากำหนดวันที่4พฤจิกาเหมือนกันตอนนี้ยังเลยคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งแมทั้งลูกนะค่ะ

บ้านนี้กำหนด5พย. 36+6 อยากแตกมากเลยคะ😂 รอวันเจ็บทุกวันเลย

ชื่อ อลิน คิดเหมือนกันเลยถ้าลูกออกมาจะให้ชื่ออลิน

VIP Member

ดีใจด้วยนะคะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆสุขภาพแข็งแรงนะคะ💕

งุ้ยยยยย​ น่าชังจังเลยค่ะจะได้แบบนี้ไหมน๊าาา💞💞

VIP Member

ยินดีด้วยคะ บ้านนี้ 37+2 อยากแตกแล้วคะยังเงียบอยู่