31 ตอบกลับ

ยังเงียบอยู่เลยค่ะกำหนดคลอดวันที่16มิ.ย.ค่ะ

ไกล้ถึงแล้วแม่ สู้ๆจ้า

ใช้คำว่าเจ็บปวดทรมานเลนเหรอคะ เริ่มกลัว

รอปากมดลูกเปิดครบ ปวดเยอะไหมคะ

กำหนด17มิ.ย. มีอาการท้องแข็ง กับเจ็บเตือน

ไกล้แล้วแม่ สู้ๆงั้บบ

กำหนดคลอด16มิ.ย.ค่ะแต่ยังเงียบอยู่เลย

ไกล้แล้วค่ะแม่ สู้ๆนะจ้า

บ้านนี้13มิ.ย ยังเงียบอยู่เลย เอาไงดี

ไกล้แล้วแม่ สู้ๆค่าา

38+5ยังเงียบอยู่เลยไม่มีอาการบอกเลย

รอสังเกตุน้ำคร่ำกับมูกนะคะ เพราะอาจจะไม่มีอาการปวดท้อง บ้านนี้มูกใสออก มดลูกเปิด1เซน

กำหนด16เช่นกันจ้ายังไม่ยอมคลอดเลย

กลัวลูกไม่ยอมคลอดจ้าแม่ ตอนนี้ยิ่งใกล้วันนัดยิ่งเครียดจ้า

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ น่าเกียจน่าขังค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยนะค่าาา

39+2ยังเงียบจ้า กำหนด16เหมือนกัน

จ้า แม่มีอาการอะไรบ้างคะก่อนไปคลอด

20 มิ.ย. แต่ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยังเงียบอยู่เลยจ้า