48 ตอบกลับ

บ้านนี้38+6แล้วนั่งถ้าผีก็แล้วพ่อตามก็แล้วยังเงียบอยุ่เลย😆

สงสัยน้องรักแม่มากคะอยากยุในท้องนานๆ🥰

ต้อง นั่งท่าผีเสื้อแล้ว พ่อตามไม่ แม่นอนแอดมินอยู่โรงบาล555

ยินดีด้วยนะค่ะบ้านนี้17ตุลายังเงียบอยุ่เหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยจ้า 36+4เหมือนกันเลย ทางนี้ยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยนะค่ะ😊บ้านนี้20ตุลาค่ะอยากแตกมากๆแล้ว

ยินดีด้วยค่ะ แม่คลอดง่ายจังเลยแข็งแรงนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ คลอดง่ายมากเลยค่ะ ปวดไม่นาน

บ้านนี้กำหนด9ตุลายังเงียบกริบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้10ตุลา อยากแตกแย่แล้ว

เป็นความเจ็บปวดที่สวยงามสมกับที่รอคอยมากคะแม่

บ้านนี้ 38+6 ยังเงียบ ยุเลย อยากแตกมากค่ะ

ลองนั่งท่าผีเสื้อดูคะแม่ครั้งล้ะครึ่งชัวโมงบ้านนี้ลองทำคลอดเฉยเลย😅