20 ตอบกลับ

21ธันวาเหมือนกันค่ะวันนี้มีมูกออกหมอให้กลับบ้านค่ะจะคลอดยังค่ะแบบนี้🥺🥺

ดีใจด้วยนะค่ะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้เงียบอยุ่เลยค่ะ

28 ธันวา เริ่มมีอาการท้องแข็งค่ะ แต่ไม่มีอาการอื่นร่วมด้วยเลย🥲🥲

21ธันวา มีแค่ปวดเตือน วันนี้ท้องแข็งทั้งวันแล้วปวดขาเดินไม่ไหวแล้วว

สู้ๆค่ะแม่

ทำไมเราไม่คลอดบ้าง🤣กำหนด21ธ.ค.เหมือนกัน อยากคลอดแล้ว38w+3dได้แต่รอ🥺

วันนี้โดนหมอกระตุ้นปากมดลูกไปกลับมาปวดท้องน้อยมากๆและท้องแข็งเป็นๆหายๆอยู่ตลอด คงใกล้ได้ออกแล้วมั้งคะ🤣

กำหนด 21ธ.ค เหมือนกันเลยค่ะ แต่ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

สู้ๆค่ะแม่🥰

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงๆทั้งแม่และลูกค้าบบบ❤️

ขอบคุณค่ะ🥰

กำหนด25ธันวาคะ อยากแตกแล้วไม่ไหวแล้วคะ

ใกล้แล้วค่ะ🥰

เเม่มีอาการอะไรบ้างค่ะ น้องคลอดง่ายจัง

ขอบคุณมากค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ🥰