74 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ 🥳 เจ็บท้องคลอดฟรีเหมือนกันเลยค่ะ 🤣 ปากมดลูกเปิด 8 เซนแล้ว แต่คลอดเองไม่ได้ น้องอยู่ในท่าขวาง

ดีใจด้วยน่ะค่ะ บ้านนี้อยากแตกแล้วแต่ยังไม่มีวี่แวว40+4ล่ะ ท้องแรกด้วย

เรา สองคนแรกคลอดเอง คนที่3ได้ผ่า เด็กไม่กลับหัวค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องกี่โลค่ะจ้ำม่ำเชียว

ยินดีด้วยนะคะ🎉🎉 หนูดูจ่ำม่ำมากเลยลูก

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักจ้ำม่ำมากเลย ☺️

ยินดีด้วยจ้าแม่น่ารักน่าชังจังค่ะ

ยินดีด้วยค่าแม่น้องจั่มมำ่มากค่ะ

จ้ำม้ำจังเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

น่ารักมากๆเลยค่ะแม่ จ้ำม่ำมากค่ะ