103 ตอบกลับ

มีภาวะเสียงแล้วตรวจรู้ได้ยังไงคะมีอาการแบบไหน

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่ ชื่อน่ารักมากน้องมีตังค์

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องเเข็งแรงนะค้า 🥺🥺😍🥰💓

ดีใจด้วยนะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่ น้องน่าชังมากเลยค่ะ❤️

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรงทั้งคุณแม่คุนลูกนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ..แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

VIP Member

ดีใจด้วยนะคะขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูก