188 ตอบกลับ

สุดยอดเลยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะ

VIP Member

ว้าวว ขอให้น้องแข็งแรงๆน่ะคะดีใจด้วยค่ะแม่

ยินดีด้วยคะ อยากได้แฝดมากเลย ไม่เคยได้เลย

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ลูกนะค่ะ

ยินดีด้วยจ้า แข็งแรงไวๆทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ยินดีด้วยค่ะหาคนมาช่วยด้วยนะค่ะสู้สู้ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องแข็งเเรงทุกคนเลยย

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้เด็กๆแข็งแรงเร็วๆนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกๆนะคะ