13 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด18มีนา ท้องปั้นแข็งถี่+เจ็บท้องร่วมด้วยเป็นแบบนี่มา6วันแล้วยังไม่กล้าไปหาหมอเลยค่ะเพราะไม่มีน้ำเดินกลัวเค้าไล่ให้กลับบ้านก่อน

ยินดีด้วยน่ะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน่ะค่ะ ขอให้ตัวน้อยเลี้ยงง่ายๆโตไว อย่าดื้ออย่าซนน่ะค่ะ🥰👶🏻💖

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยนะคะ/ทางนี้กำหนดคลอด18มีนาแต่ยังไม่มีอาการอะไรค่ะ

น้องน่ารักน่าชังมาก บ้านนี้กำหนดคลอด14มีนา ไม่อยากรอแล้วจ้า

วันเดียวกันเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงไว้ๆทั้งแม่และลูกนะคะ 😊

ยินดีด้วยค๊าบ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้10มีนามีอาการท้องแข็งนิดๆค่า

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

TapFluencer

แม่ปวดท้องยังไงคะ