81 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงเลี้ยงง่ายโตไวๆนะครับ

ขอบคุนนะคะ💙

เห็นแล้วก็อยากแตกน่ารักน่าชังเชียว​ แข็งแรงไว้ๆนะค่ะ

ขอบคุนครับ❤ รีบแตกเร็วๆน่ะครับ

39+3 แล้วยังไม่มีอาการไรเลย อยากแตกแล้วอึดอัดม้ากก😂

เด้ก้แตกจ้า.รีบแตกนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้38+5แล้วอยากแตกมากเลย😊😊

VIP Member

น่าชังจังเยยย ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และตัวน้อยคะ

ขอบคุนครับ❤

บ้านนี้ 38+5 กำหนดคลอด 20 พ.ย. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยคะ..บ้านนี้ยังไม่แตกเลยรอๆอยู่เลยคะ

เด้ก้ตามๆกันแตกจ้า

บ้านนี้ 39+5 แล้ว ยังไม่แตกเลยค่ะ ลุ้นทุกวันเลยย

อีกไม่นานได้แตกจ้าแม่❤

37w4dยังไม่มีวี่แววเลยคะรอๆยุอยากเจอหน้าจะแย่

อีกไม่หรอกคะแม่.สู้ๆนะคะ

VIP Member

น่าชังจังเลย ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ 35+6ละคะ