ท้องแตก คัน ใช้อะไรดีคะ

แตกหนักๆตอน 33 w ตอนนี้ใช้อีฟ กับ น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น ไม่อยู่ค่ะ มันแตกเป็นสีแดงๆ แสบๆ ความรู้สึกแบบผิวจะแหกออกจากกันอะค่ะ พอจะมีครีมตัวไหนรักษาได้ทันท่วงทีมั้ยคะ รบกวนทีค่ะ วิธีไหน แบรนด์ไหน แนะนำหน่อยนะคะ หรือเกี่ยวกับ นน ตัว เพราะปกติหนัก 40 ตอนนี้ปาไป 50 ละค่ะ เราต้องลด นน ไหมคะ หรือทำไงดี 😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭 #ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

ท้องแตก คัน ใช้อะไรดีคะ
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ใช้ Mama’s Choice ตอนกลางคืนจะทาน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นทับอีกรอบ ตั้งแต่ 22 วีค ตอนนี้ 34 ยังไม่แตกลายค่ะ น้ำหนัก ขึ้น 10 โล เหมือนกัน

Post reply image

33wks. เท่ากันเลยค่ะ เราใช้หลายตัวมาก ล่าสุดพี่ที่เคยท้องแนะนำ palmer ค่ะ มีหลายสูตรนะ สำหรับอายุครรภ์ช่วงปลายก็มี ลองดูค่ะ

อ่านเพิ่มเติม
Post reply image