น้องเฟิร์ส

แตกล้ะคับทีมมีนาผมชื่อน้องเฟิร์สเพศชายคับกำหนดคลอดวันที่19แต่แม่ผมออกผมวันที่17ผมน้ำหนัก2960กรัมคับแม่ผมมีอาการน้ำเดินตอนตี4.30ไปหาหมอปากมดลูกเปิดนิดเดียวล้ะเขาก้กะตุ้นเรื่อยๆๆก้เริ่มเปิดขึ้นเรื่อยๆๆมีอาการเจ้บท้องทรมานมากคับกว่าจะเปิดครบ10เซ้นก้8ชั่วโมงหมอก้เริ่มเอาแม่ผมไปที่ห้องคลอดตอนนั้นแม่ผมทั้งกัวทั้งปวดท้องแบ่งเลยจ้าแบ่งออกทั้งอึทั้งหัวผมออกแม่กรี้ดลั้นตอนหมอกีดตอนเขาเย็บเขาชีดยาชาไห้แม่ผม2เข้มแม่ก้เจ็บยุ่ดีผมออกมาแข็งแรงปลอดภัยดีคับไม่ต้องอบ#อีแม่เล่าคราวๆๆน่ะค้ะแม่ท้องแรกจ้าจากประสบการณ์

น้องเฟิร์ส
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ