33 ตอบกลับ

แม่มีอาการอะไรบ้างคะก่อนคลอดน้อง

น้ำเดินวันที่3ค่ะ เวลา11.30 น. ไปรพ.ตอน12.00น. หมอตรวจปากมดลูกเปิด2เซน. นอนรอคลอด1คืน แต่ปากมดลูกไม่เปิดอีกจ้า หมอเลยให้ยาฆ่าเชื้อเพราะน้ำคร่ำแตกแล้ว 11.30น. ของวันที่4 งดน้ำ งดอาหาร หมอให้ยาเร่งคลอด ถ้ามดลูกไม่เปิดจะส่ง รพ.ในเมืองไปผ่า โชคเข้าข้างค่ะ2ทุ่มเปิด5เซน. เที่ยงคืนเข้าห้องคลอด น้องคลอดเวลา00.39 ค่ะ

18กันยายังเงียบอยู่ น่ารักน่าชัง

โดนเร่งคลอดค่ะ น้ำเดินแล้วมดลูกเปิดช้า ความเจ็บปวดที่งดงามมาก

ยินดีต้อนรับ​จ้าหนุ่มน้อย

ขอบคุณคร๊าบ

จ้ำม่ำมากเลยลูก

กินจุครับผม 😆😆

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค๊าบ

ยินดีด้วยจ้าาา

ขอบคุณนะค๊าบบ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ😘

ขอบคุณครับ