39+6w แตกแล้วคับ

แตกก่อนวันนัด1วันเองคับ 🌾บัสเตอร์มารายงานตัวแล้วคับ ชื่อจริง 📇 : ด.ช. อดิศักดิ์ ศรีชมภู ชื่อเล่น 👶🏻 : น้องบัสเตอร์ เพศ ♀️ : ชาย ⚖️น้ำหนัก : 3670 กรัม กำหนดคลอด : 5 ธันวาคม 2566 คลอดจริง : 4 ธันวาคม2566 เวลา ⏳ : 12.52 น. อายุครรภ์ 🤰🏻 : 39+6 weeks ปีเกิด 🗓️ : เถาะทอง 🐰 วิธีคลอด 🩺 : คลอดธรรมชาติ สถานที่เกิด 🏥 :โรงบาลพยาบาลไชยปราการ #ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับแม่ๆทั้งหลาย

39+6w แตกแล้วคับ
10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยคะ แม่คลอดเองเลยหรอคะ3.6โล ท้องที่เท่าไรคะเราก็อยากคลอดเอง^^

10mo ago

ท้องที่3ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ จ้ำม่ำมาก เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะครับหนุ่มน้อย💗

10mo ago

ขอบคุนคับ

นามสกุลเหมือนกันเลยลูก เลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคับ

10mo ago

ยโสธรค่ะ

คุณแม่มีอาการก่อนคลอด ยังไงบ้างคะ

10mo ago

สุ่ๆค่ะ

คุณแม่บำรุงอะไรค่ะน้องน้ำหนักดี

10mo ago

นม ไข่ กล้วย อัดเรยค่ะแม่

เจ็บท้องนานไหมค่ะท้องที่3

10mo ago

สำหรับแม่นานกว่าสองคนแรกค่ะ

แม่มีอาการยังไงบ้างคะ

10mo ago

มีท้องแขงไม่เจบแล้วไปหาหมอค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยจ้า🎉🎉

10mo ago