30 ตอบกลับ

เร่งคลอดค่ะโดนตอนบูกคนแรกปวดเห็นเดือนเห็นตะวันเลยสว่นตัวนะค่ะเป็นแบบนี้

Super Mum

บ้านนี้ท้องแรกเปิด4เซนโดนเร่งคลอด2ช.ม กว่าจะออกทรมานสุดๆเลยค่ะ

บ้านนี้เปิด 2 เซน โดนยาเร่งไม่ปวดท้องไม่เปิดเพิ่ม หมอผ่าเลยค่ะ

บ้านนี้เปิด3โดนยาไม่ถึง30นาทีคลอดค่ะ แต่ทรมานมากค่ะ

บ้านนี้โดนยาเร่งตั้งแต่เปิด1เซน ทรมานมาก

บ้านนี้โดนเร่ง2ท้อง ทรมาน มากค่ะ

โดนยาเร่งคลอดจะเจ้บกว่าค่ะ

ยาเร่งคลอดทรมานกว่าค่ะ😊

Super Mum

เราค่ะโดนเร่ง จนต้องผ่า

เร่งเจ็บกว่า2เท่าค่ะ

นี้ร้องลั่นห้องคลอดเลย นอนรอปากมดลูกเปิด 8 ชม. โดนด่าก็ไม่ฟังแล้ว ปวดมากจริงๆ ทำไงได้5555