92 ตอบกลับ

เคยเจอไหมคะ เพราะความบังเอิญรึป่าวที่ลูกคนแรกและคนที่สองจะกำหนดคลอดในช่วงเวลาเดียวกัน...เพราะเราเคยเห็นแต่คนที่ท้องคลอดลูกแฝด🥰🥰🥰🥰🥰

VIP Member

คุณแม่ที่ได้คะแนนสูงสุด 3 อันดับแรก เราจะเติมคะแนนให้อีก ในอัตราส่วน แม่ตอบ 100 คะแนน เราเติมให้ 20 คะแนนฟรี !!

แอดแจกหนักมาก 😁😁 ขอบคุณนะคะ❤❤

VIP Member

ย้ำอีกรอบว่ากิจกรรมนี้เราจะมีแจกทุกอาทิตย์นะคะ ใครอยากได้รับคะแนนพิเศษไปตอบคำถามกันได้เลยจ้า

VIP Member

อยากได้บ้างแต่ไม่เคยได้เลยอ่าาา ใจอยากจะแลกของให้ลูกบ้างค่ะ

Super Mum

ขอบคุณกิจกรรมดีๆ ที่มีมาแบบไม่ได้รู้ตัวมาก่อนเลยค่ะ 🥰🥰

🙏🙏 🥰🥰🤗🤗

VIP Member

อยากได้บ้าง แต่จะสู้แม่ ๆ ด้วยกันได้ป่าวไม่รู้ 😅

สู้ๆ ค่ะแม่ 😉

พึ่งโหลดได้เป็นเพราะโทสัพคะ..

Super Mum

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ เซอร์​ไพรส์เลย 😘😘😘

ยินดีค่า 😊

มีกิจกรรมดีๆทุกสัปดาห์เลย.

💯💯💯 สุดๆไปเลยแต่ละคน