38 ตอบกลับ

VIP Member

สนใจค่ะ ขอแค่เสื้อ กับกางเกงค่ะ ได้แบ่งคนที่ต้องการบ้าง ไม่ต้องเยอะค่ะไว้ใส่ตอนพึ่งคลอด พ่อน้องทำงานคนเดียว ผ้าอ้อมได้ของพี่คนโตมาบ้าง เสื้อผ้าบริจาคไปหมดแล้ว เรยไม่มีเรยค่ะ จะซื้อก้องบไม่ค่อยพอ

รับค่ะกำหนดคลอง3กุมภาพันธ์66ยังไมม่เวินซื่อของไห้ลูกชายเล่ยค่ะพ่อเค้าทำงานคนเดี้ยนค่ะ

ทักไปเเล้วนะคะ

ยินดีรับค่ะ ติดต่อทางไหนได้บ้างค่ะ อยากได้มากๆค่ะ ไม่มีเงินซื้อเสื่อผ้าให้ลูกเลย

geta31 ไลน์นะค่ะ

ขอรับเฉพาะเสื้อผูกหน้า ของแรกเกิดค่ะ อย่างอื่นมีแล้วค่ะแม่ ขอบคุณค่ะ

อยู่บนดอยคะ อยากได้คะแม่ อากาศหนาวเย็นแล้วคะ เขาค้อเพชรบูรณ์คะ 🙏

ตัวเอง ทักมานะค่ะ ไลน์ geta31

หมดยังคะแม่พอดีว่ายังไม่มีบอดี้สูทสักตัวเลยคะ

ทักมานะค่ะ ไลน์นะค่ะ geta31

สนใจค่ะ จะคลอด ธันวานี้ค่ะ ยังไม่มีอะไรเลยค่ะ

ทักมานะค่ะตัวเอง geta31

เสื้อผ้าเด้ก 4 เดือนมีไหมค่ะ

มีแต่แนวบอดี้สูท แรกเกิดค่ะ

รับค่ะกำหนดคลอดกลางเดือนตุลาค่ะ

ตัวเอง ทักมานะค่ะ geta31

สนใจคะ เดือนหน้าก็คลอดแล้วคะ