82 ตอบกลับ

รีบไปฝากนะคะจะได้ทานโฟลิคสำคัญกับสมองและการเจริญเติบโต

ท้องแล้วค่ะไปฝากท้อง​ เจ้าหน้าที่​จะแนะนำเองค่ะ

ไปฝากครรภ์ค่ะ ถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่หมอเลยค่ะ

ข้างกล่องไม่มีภาษาไทยหรอคะ หรือว่าอ่านไม่ออก

ไม่ท้องค่ะ มันขึ้นเฉยๆแค่นั้นเอง 🙄🙄

กล้าโพสถามก็ต้องกล้ารับคอมเม้นให้ได้ซิคะ แล้วจะเม้นทั้งทีไม่ระบุชื่อหน่อยเหรอ

ท้องค่ะ รีบไปฝากครรภ์เเล้วทำตามคำเเนะนำหมอจ้า

รีบฝาก..ปรึกษาหมอเลยดูแลตัวเองอย่างถูกต้อง

ฝากครรภ์ค่ะ และบอกครอบครัวและสามีด้วยนะคะ

VIP Member

หาหมอเพื่อฝากท้อง หมอแนะนำอะไรก็ฟังหมอค่ั

ขึ้น2ขีดชัดขนาดนี้ท้องจ้า ยินดีด้วยน่ะค่ะ