19 ตอบกลับ

ถ้านมราคาสบายกระเป๋า มีDHA และมีสารอาหารอื่นๆที่สำคัญครบถ้วน มีใยอาหารช่วยเรื่องขับถ่าย รสชาติไม่หวาน ชงละลายง่าย แนะนำเป็น ดูแลค ค่ะ แต่ถ้าน้องไม่ได้ทานนมแม่เลยหรือน้อย และอยากเสริมสร้างระบบภูมิต้านทาน + ได้สารอาหารสำคัญครบถ้วน แนะนำเป็นตระกูลไฮคิว HiQ ค่ะ

320กรัม ราคา129บาทค่ะ

แม่บ้านนี้ให้ลูกกินนมหมีค่ะ ราคาไม่แพงเท่าไหร่น้องน้ำหนักขึ้นเยอะเรย ขับถ่ายดี 👉แม่บ้านนี้มีนมสูตร1 ยังเหลือค่ะ น้องเปลี่ยนเป็นสูตร 2 ถ้าสนใจ@แอดไลน์มาได้จ้า ให้ราคาไม่แพง🙏🙏🙏

ลูกสาวเรากินซิมิแลค คอมฟอร์ท 1 ค่ะ รสชาติอร่อยกินหมดเกลี้ยงตลอด ถ่ายทุกวัน ท้องไม่อืด สุขภาพดีสมวัยเลยค่ะ ราคาแอบแพงนิดนึงค่ะ

บ้านนี้s26สีม่วง เสริมตั้งแต่น้องออกจาก รพ เลยคะ ให้ทานสลับนมแม่ เพราะแม่น้ำนมมาน้อยมากๆ ตอนนี้น้อง1เดือน13วัน น้ำหนัก4600คะ

ขอถามต่อได้มั๊ยค่ะ ถ้า 3 เดือนขึ้น กินตัวไหนดีคะ พอดีเป็นคุณแม่มือใหม่น่ะค่ะ ขอคำแนะหน่อย..

S26สีม่วง ทานตั้งแต่ยังไม่ถึงเดือน ตอนนี้ 3เดือนกว่าแล้วค่ะ

HiQ มีDHA สารอาหารครบ ช่วยเสริมภูมิคุ้มกันให้ลูกด้วยคะ

เอส26เหมือนกันตอนคลอดน.นมี2670เเต่ตอนนี้ไม่รู้เท่าไหร่

ทดลองให้น้องกินเลยใช้กล่องเล็กกลัวน้องกินไม่ถูก

ตอนแรกน้องกินS-26gold แล้วเปลี่ยนมากินตัวนี้คะ

VIP Member

บ้านนี้เอ็นฟาเรคA+คะน้อง3 เดือนแล้วคะ