39 ตอบกลับ

ซักเรียบร้อยตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วหมดแล้วค่ะ เตรียมพร้อมทุกอย่างแล้วค่ะ

พึ่งซักวันนี้เลย อะไรก็ไม่แน่นอนค่ะ อายุครรภ์เท่ากันเลย คลอดวันเดียวกัน

บ้านนี้ 28 ตุลา ยังไล่ซื้อของไม่ครบเลยค่ะ จะซักก็กลัวไวไปไหมนะ สำหรับเค้า

ซักเตรียมไว้แล้วค่ะตอนนี้30วีดเหมือนกันค่ะแต่กำหนด17ตุลาได้ผู้ชายค่ะ

30 ต.ค. ของครบ ทะยอยซัก-รีดเตรียมแพ็คแล้วค่ะ รอนานกว่านี้น่าจะไม่ไหว

VIP Member

บ้านนี้เตรียมครบแล้วเริ่มทยอยออกมาซักทีละนิดช่วงวันหยุดงาน

เรา 17ตุลาจ้า🥰🥰 กะว่าจะเริ่มซักแล้วเหมือนกัน วันนี้ครบ30วิคด้วย😅

17ตุลาเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอดเดือนเกิดเราด้วย

เริ่มซักเลยก็ดีนะค่ะพอท้องเรอ่มใหญ่ขึ้นซักไม่ไหวหรอกค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด19ตุลา ยังไม่ได้เตรียมอะไหร่ใว้เลยค่ะ

บ้านนี้ก็ครบ30วิกวันนี้คะแต่ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยคะ