63 ตอบกลับ

อิจฉาจังค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ >< ส่วนเรา 6 เดือนแล้ว ยังไม่เห็นเพศน้องเลยค่ะ ซาวด์ 3 ครั้งแล้วว งือออ ครั้งสุดท้าย มีกองก้นใส่หมอด้วยค่ะ 555

VIP Member

ชื่อน้อง อลิน อลัน ค่ะ🥰 ยินดีด้วยนะคะเเม่ โชคดีจังเลยค่ะ เเฝดชายหญิง ขอให้แข็งเเรงทั้งเเม่เเละลูกนะคะ💝

VIP Member

ดีใจด้วยน่ะค่ะ คุณพ่อคุณมีตัวเลือกชื่อมาให้ช่วยเลือกน่าจะดีกว่านะค่ะ จะได้ถูกใจเองด้วย

โอ้ยย โชคดีมากเลยค่ะ นี่เคยคิดเหมือนกันอยากได้แฝดชาย-หญิง ทีเดียวแล้วจะปิดอู่

อยากได้แบบนี้จังค่ะ​ เอาแบบว่าทีเดียวได้2คน​ แถมเปนชายหญิง​ ดีใจด้วยนะค้าาา

อยากได้บ้างจังคะ ขอให้น้องๆแข็งแรงนะคะ คุณแม่ด้วยค่ะ

Super Mum

คิดชื่อไม่ออกค่ะแม่ แต่เห็นภาพแล้ว น่ารักมากค่ะ ❤❤

ยินด้วยมากๆนะคะแม่ แอบอิจฉาครั้งเดียวคุ้มเลย😊😊

น้ำต้นกับน้ำตาลค่ะ แอบอิจฉาค่ะอยากได้บ้าง

คุณแม่ซาว์ตอนกี่วีคค่ะว่าได้ลูกแฝด