น้องดิ้นบ่อยมั้ยคะ

เเม่ๆคะ บ้านนี้ 21-22 วีค ปกติน้องดิ้นดีมากค่ะ เเต่วันนั้นเเม่ใส่กกน.รัดท้อง หลังจากนั้นน้องก็ดิ้นนะคะ เเต่ดิ้นไม่บ่อยเหมือนตอนเเรก ไปหาหมอมาเเล้วค่ะ น้องปกติดี เเต่น้องไม่ดิ้นบ่อยเหมือนปกติ ตอนเเรกช่วงที่รู้สึกว่าน้องเริ่มดิ้น น้องจะดิ้นบ่อยมากค่ะ เเต่ช่วงนี้น้องไม่ค่อยดิ้นเลย กังวลมากค่ะเเม่ๆ เเต่หมอบอกว่า เด็กอายุครรภ์เเค่นี้ น้องจะดิ้นบ้างไม่ดิ้นบ้าง จริงหรอคะเเม่ๆ ขอคำเเนะนำทีค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณคำตอบค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เล่นบ้าง หลับบ้าง คะ