เเม่ๆคนไหนกำหนดคลอดเดือน พฤศจิกายน บ้างคะ

เเม่ๆคนไหนกำหนดคลอดเดือน พฤศจิกายน บ้างคะ มีความรู้สึกลูกดิ้นบ้างหรือยังคะ

118 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

8พย.ผู้ชายค่ะ ดิ้นเก่งมากส่วนใหญ่จะดิ้นตอนแม่นอนจ้า

25 พ.ย. เพศชาย ทั้งดิ้น ทั้งถีบ โก่งตัวเป็นบางครั้งครับ

19พ.ย.63 ดิ้นเก่งสุดๆๆๆค่ะ ยิ่งพูดว่าจุกเหมือนยิ่งยุ55555

ดิ้นแรงเลยค่ะ โดยเฉพาะเวลากลางคืน คลอด20พฤศจิกา ค่ะ

12 พ.ย ดิ้นเก่งมากๆๆยังไม่รู้เพศเลยคะรอลุ้นเอาคะ

ดิ้นเก่งมากค่ะยิ่งเฉพาะตอนกลางคืนกับช่วงตี5

VIP Member

7 พ.ย . กลางคืน ดิ้นเก่งมาก โดยเฉพาะตอนแม่จะนอน

บางทีก็รู้สึกเหมือนน้องเริ่มตอดบ้างแล้วค่ะ

ดิ้นเก่งมากจ้า 11 พฤศจิกายน น้องเป็นผู้หญิง

ดิ้นเก่งมากค่ะคลอด25 พ.ย ท้องที่3แล้วค่ะ