นอนตรงไหน? ขอระบายค่ะ

เเม่บ้านไหนไม่ได้ให้ลูกนอนตรงกลางบ้างค่ะ บ้านนี้เเม่นอนตรงกลางลูกนอนข้างเเม่ค่ะเพราะเเม่กลัวพ่อเค้าลืมตัวพ่อเค้านอนดิ้นมากค่ะ เเต่วันนี้เเม่เเฟนรู้เเม่เเฟนติค่ะว่าทำไมไม่ให้ลูกนอนตรงกลางไม่สงสารลูกเหรอ ให้นอนข้างเเม่ข้างเดียว เราก็บอกว่าลูกเเม่เค้านอนดิ้นเค้าก็บอกว่าเเล้วไม่สงสารลูกเหรอ พร้อมบอกลูกเค้าให้ไม่ให้นอนดิ้นนะ คือเราสบายใจที่ลูกนอนข้างเรามากกว่าเวลาลูกดิ้นเราก็ลืมตาเเล้วค่ะ พ่อเค้าลูกร้องยังไม่ตื่นเลย เห้อเฟลกับคุณเเม่ผัว

2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

สู้ๆนะคะแม่