74 ตอบกลับ

เตรียมแต่ของเข้าห้องคลอดค่ะ กำหนด13 ตุลาคม เหมือนกันเลยค่ะ

23ตุลาค่ะเตรียมไว้ครบเหมือนกันค่ะขาดเเต่ผ้าอ้อมสำเร็จรูป

บ้านนี้ 12 ตุลาคม เกือบครบละขาดแค่เปลไฟฟ้ากับคาร์ซีท

วันเดียวกันเลยคะ... พร้อม​แล้วอยากเจอหน้าใจจะขาดแล้วคะ

VIP Member

13เหมือนกันจร้ายังเลยที่บ้านถือห้ามซื้อของก่อนคลอด😅😅

12ตุลา เรียบร้อยทุกสิ่งอย่างรอคลอดอย่างเดียวค่ะตอนนี้

20 ตุลา 35 w เตรียมของครบแล้วค่ะรอคลอดน้องอย่างเดวจร้า

บ้านนี้21ตุลาเตรียมของเกือบครบหมดทุกอย่างแล้วค่ะ..

คลอด 23ตุลาค่ะแม่บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

24ตุลา ครบแล้วเหมือนกันค่ะ รอน้องวนไปค่ะบ้านนี้